இன்றைய நாள் உங்களுக்கு எப்படித் தெரியுமா?

228

மேஷம்

இன்று தொழில் வியாபாரம் தொடர்பான வீண் அலைச்சல் ஏற்படும். வாடிக்கையாளர்களிடம் நிதானமாகப் பேசுவது நல்லது. எதிர்பார்த்த பணம் கைக்கு வருவதில் தாமதம் ஏற்படலாம். உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்கள் நிர்வாகம் பற்றி யாருடனும் விமர்சனம் செய்யாமல் இருப்பது நல்லது. கணவன், மனைவிக்கிடையே நெருக்கம் அதிகரிக்கும். உங்களது செயல்களுக்கு குடும்பத்தினரின் ஒத்துழைப்புக் காணப்படும். சுதந்திரமான எண்ணம் ஏற்படும்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- மஞ்சள்
அதிர்ஷ்ட எண்:- 5, 6

ரிஷபம்

இன்று பதவி உயர்வு, சம்பள உயர்வு தாமதப்படலாம். குடும்பத்தில் இருப்பவர்களின் செயல்பாடுகள் உங்களுக்கு டென்ஷன் தருவதாக இருக்கலாம். கணவன், மனைவிக்கிடையே மனம் விட்டு பேசி எடுக்கும் முடிவுகள் நல்ல பலன் தரும். பிள்ளைகளிடம் அனுசரித்து செல்வதும் அவர்கள் போக்கில் விட்டு பிடிப்பதும் நல்லது. பயணம் மூலம் லாபம் கிடைக்க பெறுவீர்கள். புதிய நபர்களின் நட்பு உண்டாகும்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- மஞ்சள், சிவப்பு
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 4, 6

மிதுனம்

இன்று கோபத்தைக் கட்டுபபடுத்துவதும், வீண் வாக்குவாதங்களைத் தவிர்ப்பதும் நன்மை தரும். வீண் செலவைத் தடுக்கத் திட்டமிட்டுச் செயல்படுவது நல்லது. மாணவர்கள் சக மாணவர்களை அனுசரித்துச் செல்வது நன்மை தரும். மிகவும் பொறுமையுடனும், கவனமாகவும் பாடங்களைப் படிப்பது அவசியம். மாணவர்கள் ஆசிரியர்களிடம் நன்கு பழகி அவர்கள் நன்மதிப்பைப் பெறுவதுடன் பாடங்களிலிருக்கும் சந்தேகங்களையும் போக்கிக் கொள்வீர்கள்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- நீலம்
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 2, 9

கடகம்

இன்று எதையும் சமாளிக்கும் திறமை உண்டாகும். அடுத்தவர்களது செய்கை உங்களுக்கு கோபத்தை ஏற்படுத்தலாம். எனவே நிதானமாகவிருப்பது நல்லது. சொந்தக் காரியங்களில் தாமதம் ஏற்படலாம். சின்ன விஷயங்களால் மன நிறைவை அடைவீர்கள். எதிர்பாலினரிடம் பழகும் போது கவனம் தேவை. குடும்பத்திலிருந்து வந்த குழப்பங்கள் தீரும் எதை பற்றியும் கவலைப்படாமல் நினைத்த காரியத்தை செய்வதில் கண்ணும் கருத்துமாக இருப்பீர்கள்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- நீலம், மஞ்சள்
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 1, 5

சிம்மம்

இன்று தொழில் வியாபாரத்திலிருந்த போட்டி குறையும். மருந்து, ரசாயனம் போன்ற தொழில்களில் எதிர்பார்த்த லாபம் கிடைக்கலாம். உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்கள் அலுவலகம் தொடர்பான காரியங்களில் ஈடுபடும் போது அவசரப்படாமல் நிதானமாகச் செயல்படுவது காரிய வெற்றியை உண்டாக்கும். வீட்டிற்குத் தேவையான பொருட்களை வாங்குவீர்கள். கணவன்- மனைவிக்கிடையே இருந்து வந்த கருத்து வேற்றுமை நீங்கும். பிள்ளைகளுக்காகப் பாடுபடுவீர்கள்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- மஞ்சள்
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 5, 6

கன்னி

இன்று எளிதில் மற்றவர்களுடன் கருத்து வேற்றுமை ஏற்பட வாய்ப்பு உண்டு. குடும்பம் தொடர்பான கவலைகள் ஏற்படும். குடும்ப செலவை சமாளிக்க பணவரத்து இருக்கும். எதிர்பார்த்த உதவிகள் கிடைக்கும். மனதில் ஆன்மீக எண்ணங்கள் ஏற்படும். தொழில், வியாபாரத்தில் இருப்பவர்கள் தங்களது தொழில் விரிவாக்கம் செய்யும் முயற்சியில் ஈடுபடுவீர்கள். அதற்கு தேவையான பண உதவியும் கிடைக்கப் பெறுவீர்கள். ஆனால் போட்டிகள் பற்றிய கவலைகள் தோன்றும். சமாளிக்க முயல்வீர்கள்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- மஞ்சள், சிவப்பு
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 4, 6

துலாம்

இன்று வாழ்க்கைத் துணை மூலம் மகிழ்ச்சி உண்டாகும். உறவினர், நண்பர்கள் மத்தியில் மதிப்பும், மரியாதையும் கூடும். அடுத்தவர்கள் செயல்கள் உங்களது கோபத்தைத் தூண்டும் வகையிலிருக்கலாம். எனவே நிதானமாகச் செயல்படுவது நன்மையைத் தரும். எந்தப் பிரச்சினையையும் சமாளிக்கும் திறமை கூடும். உத்தியோகத்திலிருப்பவர்கள் கூடுதலாக உழைக்க வேண்டியிருக்கும். பெண்கள் எடுத்த காரியத்தைச் செய்து முடிப்பதில் தாமதம் உண்டாகலாம்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- நீலம்
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 2, 9

விருச்சிகம்

இன்று மாணவர்களுக்கு கல்வியிலிருந்த போட்டி குறையும். எதையும் அவசரப்படாமல் நிதானமாகச் செய்வது நல்லது. மனதில் அமைதி உண்டாகும். நீண்ட நாட்களாக தடைபட்ட காரியத்தை செய்து முடிப்பீர்கள். மனதில் சஞ்சலம் ஏற்பட்டாலும் அதிர்ஷ்டம் உண்டாகும். நண்பர்கள்- உறவினர்கள் மத்தியில் கெளரவம் கூடும். அடுத்தவருக்கு உதவிகள் செய்யும் போது கவனம் தேவை. கணவன்- மனைவிக்கிடையே மனவருத்தம் ஏற்படலாம்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- மஞ்சள், வெள்ளை
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 9, 3

தனுசு

இன்று விட்டுக் கொடுக்கும் மனப்பான்மையிருந்தாலும் கொள்கைக்காகப் பாடுபடுவீர்கள். அதிகம் பேசுவதைத் தவிர்ப்பது நல்லது. அடுத்தவர் சொல்வதை நம்பும் முன் அதைப்பற்றி ஆலோசனை செய்வது நல்லது. குடும்பத்தினருடன் அனுசரித்துச் செல்வது நல்லது. பெண்களுக்கு எதிலும் மெத்தனப் போக்கு காணப்படும். வீண் அலைச்சல் ஏற்படலாம். கோபத்தைக் குறைப்பது நன்மை தரும். பிள்ளைகளிடம் அன்புடன் பேசுவது நன்மை தரும்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- சிவப்பு, அடர் நீலம்
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 4, 6

மகரம்

இன்று தொழில் வியாபாரத்தில் ஈடுபட்டிருப்பவர்கள் ஒரே குறிக்கோளுடன் இருப்பதை விட்டு வாடிக்கையாளர் தேவை அறிந்து செயல்படுவது முன்னேற்றத்திற்கு உதவும். பணவரத்து அதிகரிக்கும். உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்கள் துணிச்சலாக வேலைகளை செய்து வெற்றி பெறுவார்கள். பெண்களுக்கு வீண் மனச் சஞ்சலம் ஏற்பட்டு நீங்கும். உடமைகளை கவனமாகப் பாதுகாத்துக் கொள்வது நல்லது. வாகனங்களைக் கவனமாக வைத்துக் கொள்வது நல்லது.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- சிவப்பு, வெளிர் நீலம்
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 5, 6

கும்பம்

இன்று கணவன்- மனைவிக்கிடையே இருந்த கருத்து வேற்றுமை குறைந்து நெருக்கம் அதிகரிக்கும். வாழ்க்கைத் துணையின் ஆதரவு காணப்படும். பொருளாதார முன்னேற்றம் உண்டாகும். அதனால் நன்மையும் ஏற்படும். பெண்களுக்கு புதிய நபர்கள் அறிமுகமும் அவர்களால் உதவியும் கிடைக்கும். பயணம் செல்ல வேண்டியிருக்கும். உத்தியோகத்திலிருப்பவர்கள் வேலைப் பளு காரணமாக அலைய வேண்டியிருக்கும்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- வெள்ளை, வெளிர் நீலம்
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 3, 7

மீனம்

இன்று கொடுக்கல் வாங்கலில் கவனம் தேவை. அதிகம் பேசுவதைத் தவிர்த்து செயலில் வேகம் காட்டுவது நல்லது. அடுத்தவர் கூறுவதை செய்யும் முன்பு அது பற்றி ஆலோசனை செய்வது நல்லது. மாணவர்கள் கல்வியில் முன்னேற்றமடையக் கூடுதல் கவனத்துடன் படிப்பீர்கள். புதிய நபர்களின் நட்பும் கிடைக்கும். குடும்பத்தில் சுபகாரியம் நடைபெறும். மனைவி குழந்தைகளுடன் சந்தோஷமாகப் பொழுதைக் கழிப்பீர்கள்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- ஆரஞ்சு, பச்சை
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 1, 7